| Loại hiển thị | Màn hình LCD IPS-TFT |
| Tên thương hiệu | WISEVISION |
| Kích cỡ | 4,30 inch |
| Điểm ảnh | 480×272 điểm ảnh |
| Hướng nhìn | IPS/Miễn phí |
| Khu vực hoạt động (AA) | 95,04×53,86 mm |
| Kích thước tấm | 67,30×105,6×3,0 mm |
| Sắp xếp màu sắc | Sọc dọc RGB |
| Màu sắc | 262K |
| Độ sáng | 300 cd/m² |
| Giao diện | RGB |
| Mã PIN | 15 |
| IC điều khiển | NV3047 |
| Loại đèn nền | 7 CHIP-ĐÈN LED TRẮNG |
| Điện áp | 3.0~3.6 V |
| Cân nặng | Sẽ được xác định sau. |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ +70 °C |
| Nhiệt độ bảo quản | -30 ~ +80°C |
043B113C-07A là màn hình LCD IPS TFT 4,3 inch với góc nhìn rộng, độ phân giải 480x272, màn hình màu đầy đủ, tích hợp IC điều khiển NV3047 và hỗ trợ giao diện RGB 24 bit.
Màn hình IPS TFT này có độ sáng 300 cd/m² (giá trị điển hình), tỷ lệ khung hình 16:9, độ tương phản 1000 (giá trị điển hình) và mặt kính bóng.
Màn hình 043B113C-07A sử dụng công nghệ tấm nền IPS (In plane Switching) với góc nhìn rộng nhất, phạm vi nhìn từ trái sang phải: 85 độ/từ phải sang trái: 85 độ/từ trên xuống: 85 độ/từ dưới lên: 85 độ.
Màn hình IPS có góc nhìn rộng, màu sắc tươi sáng và chất lượng hình ảnh cao, bão hòa và tự nhiên.
Nhiệt độ hoạt động của mô-đun là từ -20 ℃ đến +70 ℃, và nhiệt độ bảo quản là từ -30 ℃ đến +80 ℃.