| Loại hiển thị | OLED |
| Tên thương hiệu | WISEVISION |
| Kích cỡ | 1,54 inch |
| Điểm ảnh | 128×64 chấm |
| Chế độ hiển thị | Ma trận thụ động |
| Khu vực hoạt động (AA) | 35,052×17,516 mm |
| Kích thước tấm | 42,04×27,22×1,4 mm |
| Màu sắc | Trắng |
| Độ sáng | 100 (Tối thiểu) cd/m² |
| Phương pháp lái xe | Nguồn cung cấp bên ngoài |
| Giao diện | Giao tiếp song song/I²C/SPI 4 dây |
| Nhiệm vụ | 1/64 |
| Mã PIN | 24 |
| IC điều khiển | SSD1309 |
| Điện áp | 1,65-3,3 V |
| Cân nặng | Sẽ được xác định sau. |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +70 °C |
| Nhiệt độ bảo quản | -40 ~ +85°C |
X154-2864KSWTG01-C24: Mô-đun màn hình OLED SPI hiệu suất cao 1,54 inch
Màn hình OLED SPI X154-2864KSWTG01-C24 có độ phân giải 128×64 pixel và kích thước đường chéo 1,54 inch**, mang đến đồ họa sắc nét trong một kiểu dáng siêu nhỏ gọn. Với kích thước mô-đun là 42,04×27,22×1,4mm và diện tích hoạt động (AA) là 35,052×17,516mm, mô-đun OLED Chip-on-Glass (COG) này kết hợp thiết kế nhẹ, tiêu thụ điện năng thấp và kiểu dáng mỏng – lý tưởng cho các ứng dụng cần tiết kiệm không gian.
Các tính năng chính:
Bộ điều khiển nâng cao (IC SSD1309): Đảm bảo hiệu suất đáng tin cậy với hỗ trợ các giao diện song song, I²C và SPI 4 dây.
Phạm vi hoạt động rộng: Hoạt động hoàn hảo trong môi trường từ -40℃ đến +70℃, với khả năng chịu nhiệt khi bảo quản từ -40℃ đến +85℃.
Ứng dụng đa dạng: Hoàn hảo cho **các thiết bị nhà thông minh, hệ thống POS tài chính, thiết bị cầm tay, màn hình ô tô, thiết bị y tế và các giải pháp IoT.
Tại sao nên chọn mô-đun OLED này?
Độ rõ nét vượt trội: Tấm nền PMOLED độ phân giải cao mang đến hình ảnh sắc nét, sống động.
Tiết kiệm năng lượng: Được tối ưu hóa để tiêu thụ điện năng tối thiểu mà không làm giảm độ sáng.
Bền bỉ & Đáng tin cậy: Được thiết kế để có độ bền cao trong điều kiện khắc nghiệt.
Là một giải pháp màn hình OLED/PMOLED hàng đầu, X154-2864KSWTG01-C24 nổi bật với hiệu năng vượt trội, thiết kế nhỏ gọn và khả năng tương thích rộng. Cho dù được sử dụng trong thiết bị đeo thông minh, giao diện người dùng công nghiệp hay thiết bị điện tử tiêu dùng, nó đều thiết lập chuẩn mực về chất lượng và sự đổi mới.
Nâng tầm công nghệ màn hình của bạn với các giải pháp OLED tiên tiến.
1. Mỏng – Không cần đèn nền, tự phát sáng;
2. Góc nhìn rộng: Tự do xoay chuyển;
3. Độ sáng cao: 100 (Tối thiểu) cd/m²;
4. Tỷ lệ tương phản cao (Phòng tối): 2000:1;
5. Tốc độ phản hồi cao (<2μS);
6. Phạm vi nhiệt độ hoạt động rộng;
7. Tiêu thụ điện năng thấp hơn.