| Loại hiển thị | Màn hình LCD IPS-TFT |
| Tên thương hiệu | WISEVISION |
| Kích cỡ | 7.0 inch |
| Điểm ảnh | 800×480 điểm ảnh |
| Hướng nhìn | IPS/Miễn phí |
| Khu vực hoạt động (AA) | 153,84×85,632 mm |
| Kích thước tấm | 164,90×100×3,5 mm |
| Sắp xếp màu sắc | Sọc dọc RGB |
| Màu sắc | 16,7 triệu |
| Độ sáng | 350 (Tối thiểu) cd/m² |
| Giao diện | RGB 8-bit song song |
| Mã PIN | 15 |
| IC điều khiển | 1*EK9716BD4 1*EK73002AB2 |
| Loại đèn nền | 27 CHIP-WHITE LED |
| Điện áp | 3.0~3.6 V |
| Cân nặng | Sẽ được xác định sau. |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ +70 °C |
| Nhiệt độ bảo quản | -30 ~ +80°C |
Màn hình TFT-LCD B070TN333C-27A có kích thước 7 inch với độ phân giải 800 × 480 pixel. Màn hình có kích thước nhỏ gọn 164,90 × 100 × 3,5 mm và diện tích hoạt động (AA) là 153,84 × 85,632 mm. Màn hình hoạt động ở chế độ trắng thông thường với giao diện RGB và được bảo hành 12 tháng, được cung cấp trực tiếp từ nhà máy.