| Loại hiển thị | Màn hình LCD IPS-TFT |
| Tên thương hiệu | WISEVISION |
| Kích cỡ | 7.0 inch |
| Điểm ảnh | 800×480 điểm ảnh |
| Hướng nhìn | IPS/Miễn phí |
| Khu vực hoạt động (AA) | 153,84×85,632 mm |
| Kích thước tấm | 164,90×100×3,5 mm |
| Sắp xếp màu sắc | Sọc dọc RGB |
| Màu sắc | 16,7 triệu |
| Độ sáng | 350 (Tối thiểu) cd/m² |
| Giao diện | RGB 8-bit song song |
| Mã PIN | 15 |
| IC điều khiển | 1*EK9716BD4 1*EK73002AB2 |
| Loại đèn nền | 27 CHIP-WHITE LED |
| Điện áp | 3.0~3.6 V |
| Cân nặng | Sẽ được xác định sau. |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ +70 °C |
| Nhiệt độ bảo quản | -30 ~ +80°C |
Màn hình B070TN333C-27A là mô-đun TFT-LCD 7 inch hiệu năng cao với độ phân giải WVGA (800×480 pixel). Màn hình cấp công nghiệp này kết hợp độ rõ nét hình ảnh tuyệt vời với công nghệ cảm ứng điện dung chiếu tiên tiến, mang lại hiệu suất vượt trội cho các ứng dụng nhúng.
Thông số kỹ thuật: