| Loại hiển thị | Màn hình LCD IPS-TFT |
| Tên thương hiệu | WISEVISION |
| Kích cỡ | 1,46 inch |
| Điểm ảnh | 80×160 chấm |
| Hướng nhìn | Đánh giá toàn diện |
| Khu vực hoạt động (AA) | 16,18×32,35 mm |
| Kích thước tấm | 18,08×36,52×2,1 mm |
| Sắp xếp màu sắc | Sọc dọc RGB |
| Màu sắc | 65 K |
| Độ sáng | 350 (Tối thiểu) cd/m² |
| Giao diện | SPI 4 dòng |
| Mã PIN | 13 |
| IC điều khiển | GC9107 |
| Loại đèn nền | 3 đèn LED trắng |
| Điện áp | -0,3~4,6 V |
| Cân nặng | 1.1 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ +70 °C |
| Nhiệt độ bảo quản | -30 ~ +80°C |
Màn hình N146-0816KTBPG41-H13 là mô-đun LCD TFT IPS 1,46 inch với độ phân giải 80x160 pixel. Sử dụng công nghệ IPS (In-Plane Switching) góc nhìn rộng, màn hình này cung cấp chất lượng hình ảnh nhất quán trên các góc nhìn 80 độ (trái/phải/trên/dưới), cho màu sắc tươi sáng, bão hòa và tự nhiên.
Màn hình này hỗ trợ nhiều giao diện (SPI, MCU, RGB) để tích hợp linh hoạt. Với độ sáng cao 350 cd/m², nó đảm bảo khả năng hiển thị tuyệt vời ngay cả trong điều kiện ánh sáng môi trường mạnh. Hiệu năng được điều khiển bởi IC điều khiển **GC9107** tiên tiến, đảm bảo hoạt động mượt mà và hiệu quả.
Thông số kỹ thuật chính:
Tỷ lệ tương phản: 800:1
Tỷ lệ khung hình: 3:4 (Thông thường)
Điện áp nguồn analog: -0.3V đến 4.6V (thường là 2.8V)
Nhiệt độ hoạt động: -20°C đến +70°C
Nhiệt độ bảo quản: -30°C đến +80°C