| Loại hiển thị | OLED |
| Tên thương hiệu | WISEVISION |
| Kích cỡ | 2,23 inch |
| Điểm ảnh | 128×32 chấm |
| Chế độ hiển thị | Ma trận thụ động |
| Khu vực hoạt động (AA) | 55,02×13,1 mm |
| Kích thước tấm | 62×24×2,0 mm |
| Màu sắc | Trắng/Xanh dương/Vàng |
| Độ sáng | 120 (Tối thiểu) cd/m² |
| Phương pháp lái xe | Nguồn cung cấp bên ngoài |
| Giao diện | Giao tiếp song song/I²C/SPI 4 dây |
| Nhiệm vụ | 1/32 |
| Mã PIN | 24 |
| IC điều khiển | SSD1305 |
| Điện áp | 1,65-3,3 V |
| Cân nặng | Sẽ được xác định sau. |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +85 °C |
| Nhiệt độ bảo quản | -40 ~ +85°C |
X223-2832ASWCG02-C24 là màn hình OLED đồ họa COG 2,23 inch, có độ phân giải 128x32 pixel. Mô-đun màn hình OLED này có kích thước tổng thể 62×24×2,0 mm và kích thước AA 55,02×13,1 mm;
Module này được tích hợp IC điều khiển SSD1305; nó hỗ trợ giao diện song song, SPI 4 dây và I²C; điện áp cấp nguồn cho mạch logic là 3.0V (giá trị điển hình), chu kỳ hoạt động 1/32.
X223-2832ASWCG02-C24 là màn hình OLED cấu trúc COG, mô-đun OLED này phù hợp cho các ứng dụng nhà thông minh, tài chính-POS, thiết bị cầm tay, thiết bị công nghệ thông minh, ô tô, thiết bị đeo thông minh, thiết bị y tế, v.v. Mô-đun OLED có thể hoạt động ở nhiệt độ từ -40℃ đến +85℃; nhiệt độ bảo quản của nó nằm trong khoảng từ -40℃ đến +85℃.
1. Mỏng – Không cần đèn nền, tự phát sáng;
2. Góc nhìn rộng: Tự do xoay chuyển;
3. Độ sáng cao: 140 cd/m²;
4. Tỷ lệ tương phản cao (Phòng tối): 2000:1;
5. Tốc độ phản hồi cao (<2μS);
6. Phạm vi nhiệt độ hoạt động rộng;
7. Tiêu thụ điện năng thấp hơn.
Chúng tôi hân hạnh giới thiệu mô-đun màn hình OLED 2,23 inch đột phá, một cải tiến nhỏ gọn nhưng mạnh mẽ được thiết kế cho các ứng dụng có không gian hạn chế. Với độ phân giải 128x32 điểm ảnh sắc nét, màn hình nhỏ này mang đến hình ảnh sống động, sắc nét với độ rõ nét vượt trội, tận dụng công nghệ OLED tiên tiến để loại bỏ yêu cầu đèn nền. Kết quả là hiệu quả năng lượng vượt trội, không bị hở sáng và tỷ lệ tương phản tuyệt vời giúp nội dung trở nên sống động hơn.
Được thiết kế để đa năng, mô-đun này tích hợp liền mạch vào các thiết bị đeo được, thiết bị nhà thông minh và thiết bị điện tử nhỏ gọn, nhờ khả năng tương thích rộng rãi với vi điều khiển và dải điện áp lớn. Góc nhìn rộng đảm bảo khả năng hiển thị rõ ràng trong nhiều điều kiện ánh sáng khác nhau, lý tưởng cho các thiết bị ngoài trời hoặc màn hình đa góc. Mặc dù có thiết kế siêu mỏng và trọng lượng nhẹ, mô-đun vẫn duy trì hiệu suất mạnh mẽ, mang đến sự đơn giản "cắm là chạy" để tích hợp hệ thống dễ dàng.
Kết hợp những ưu điểm vượt trội của công nghệ OLED – màu sắc sống động, tiêu thụ điện năng thấp và độ tin cậy – với kiểu dáng nhỏ gọn, mô-đun màn hình này định nghĩa lại các giải pháp hiển thị nhỏ gọn. Cho dù là để thử nghiệm hay sản xuất hàng loạt, nó cho phép các nhà phát triển nâng cao trải nghiệm người dùng mà không ảnh hưởng đến không gian hoặc chất lượng. Là một bước đột phá thực sự trong công nghệ màn hình, nó thiết lập một tiêu chuẩn mới cho sự đổi mới trong lĩnh vực điện tử hiện đại.
1. Mỏng – Không cần đèn nền, tự phát sáng;
2. Góc nhìn rộng: Tự do xoay chuyển;
3. Độ sáng cao: 140 cd/m²;
4. Tỷ lệ tương phản cao (Phòng tối): 2000:1;
5. Tốc độ phản hồi cao (<2μS);
6. Phạm vi nhiệt độ hoạt động rộng;
7. Tiêu thụ điện năng thấp hơn.