| Loại hiển thị | OLED |
| Tên thương hiệu | WISEVISION |
| Kích cỡ | 1,32 inch |
| Điểm ảnh | 128×96 chấm |
| Chế độ hiển thị | Ma trận thụ động |
| Khu vực hoạt động (AA) | 26,86×20,14 mm |
| Kích thước tấm | 32,5×29,2×1,61 mm |
| Màu sắc | Trắng |
| Độ sáng | 80 (Tối thiểu) cd/m² |
| Phương pháp lái xe | Nguồn cung cấp bên ngoài |
| Giao diện | Giao tiếp song song/I²C/SPI 4 dây |
| Nhiệm vụ | 1/96 |
| Mã PIN | 25 |
| IC điều khiển | SSD1327 |
| Điện áp | 1,65-3,5 V |
| Cân nặng | Sẽ được xác định sau. |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +70 °C |
| Nhiệt độ bảo quản | -40 ~ +85°C |
Giới thiệu N132-2896GSWHG01-H25, một mô-đun màn hình OLED cấu trúc COG tiên tiến, kết hợp thiết kế nhẹ, tiêu thụ điện năng thấp và kiểu dáng siêu mỏng. Màn hình có kích thước 1,32 inch và độ phân giải 128×96 điểm ảnh, cung cấp hình ảnh rõ nét cho nhiều ứng dụng khác nhau. Mô-đun có kích thước nhỏ gọn 32,5×29,2×1,61 mm, lý tưởng cho các thiết bị có không gian hạn chế.
Một trong những tính năng nổi bật của mô-đun OLED này là độ sáng tuyệt vời. Màn hình có độ sáng tối thiểu 100 cd/m², đảm bảo khả năng hiển thị tuyệt vời ngay cả trong môi trường sáng. Cho dù bạn sử dụng nó cho thiết bị đo lường, ứng dụng gia đình, máy POS tài chính, thiết bị cầm tay, thiết bị công nghệ thông minh, thiết bị y tế, v.v., mô-đun này sẽ cung cấp giao diện người dùng rõ ràng và sống động.
Van N132-2896GSWHG01-H25 được thiết kế để hoạt động trong nhiều điều kiện khác nhau và hoạt động hoàn hảo trong phạm vi nhiệt độ từ -40°C đến +70°C. Ngoài ra, phạm vi nhiệt độ bảo quản của nó là từ -40℃ đến +85℃, đảm bảo hiệu suất đáng tin cậy ngay cả trong môi trường khắc nghiệt. Điều này làm cho nó phù hợp với các ứng dụng yêu cầu sự ổn định và độ bền, mang lại cho bạn sự an tâm rằng thiết bị của bạn sẽ hoạt động đáng tin cậy trong mọi điều kiện.
①Mỏng – Không cần đèn nền, tự phát sáng;
②Góc nhìn rộng: Tự do điều chỉnh;
③Độ sáng cao: 100 cd/m²;
④Tỷ lệ tương phản cao (trong phòng tối): 10000:1;
⑤Tốc độ phản hồi cao (<2μS);
⑥Phạm vi nhiệt độ hoạt động rộng
⑦Tiêu thụ điện năng thấp hơn;