| Loại hiển thị | OLED |
| Tên thương hiệu | WISEVISION |
| Kích cỡ | 3,12 inch |
| Điểm ảnh | 256×64 chấm |
| Chế độ hiển thị | Ma trận thụ động |
| Khu vực hoạt động (AA) | 76,78×19,18 mm |
| Kích thước tấm | 88×27,8×2,0 mm |
| Màu sắc | Trắng/Xanh dương/Vàng |
| Độ sáng | 60 (Tối thiểu) cd/m² |
| Phương pháp lái xe | Nguồn cung cấp bên ngoài |
| Giao diện | Giao tiếp song song/4 dây SPI |
| Nhiệm vụ | 1/64 |
| Mã PIN | 30 |
| IC điều khiển | SSD1322UR1(COF) |
| Điện áp | 1,65-3,3 V |
| Cân nặng | Sẽ được xác định sau. |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +85 °C |
| Nhiệt độ bảo quản | -40 ~ +85°C |
X312-5664ASWDF01-C30 là màn hình OLED đồ họa 3,12 inch, có độ phân giải 256×64 pixel.
Mô-đun màn hình OLED này có kích thước tổng thể là 88×27,8×2,0 mm và kích thước AA là 76,78×19,18 mm;
Mô-đun này được tích hợp IC điều khiển SSD1322UR1(COF); nó hỗ trợ giao diện song song, SPI 4 dây và I²C; điện áp cấp nguồn cho mạch logic là 2.5V (giá trị điển hình), chu kỳ hoạt động 1/64.
X312-5664ASWDF01-C30 là màn hình OLED cấu trúc COF, mô-đun OLED này phù hợp cho các ứng dụng y tế, bảng điều khiển, máy tự thanh toán, máy bán vé, máy đo phí đỗ xe, v.v.
Mô-đun OLED có thể hoạt động ở nhiệt độ từ -40℃ đến +85℃; nhiệt độ bảo quản của nó nằm trong khoảng từ -40℃ đến +85℃.
Với mô-đun PMOLED X312-5664ASWDF01-C30 và các tính năng tiên tiến của nó, khách hàng có thể có được trải nghiệm hình ảnh vượt trội.
Khả năng tương thích với IC điều khiển SSD1322 đảm bảo chức năng và hiệu suất tối ưu.
Công ty TNHH Quang điện tử Jiangxi Wisevision sẽ mang đến cho bạn các giải pháp màn hình tiên tiến để nâng cao sản phẩm và trải nghiệm người dùng.
Hãy tin tưởng chúng tôi sẽ đáp ứng mọi nhu cầu về mô-đun OLED của bạn và để chuyên môn của chúng tôi thúc đẩy sự thành công của bạn.
1. Mỏng – Không cần đèn nền, tự phát sáng;
2. Góc nhìn rộng: Tự do xoay chuyển;
3. Độ sáng cao: 80 cd/m²;
4. Tỷ lệ tương phản cao (Phòng tối): 2000:1;
5. Tốc độ phản hồi cao (<2μS);
6. Phạm vi nhiệt độ hoạt động rộng;
7. Tiêu thụ điện năng thấp hơn.