| Loại hiển thị | Màn hình LCD IPS-TFT |
| Tên thương hiệu | WISEVISION |
| Kích cỡ | 0,99 inch |
| Điểm ảnh | 40×160 chấm |
| Hướng nhìn | IPS/Miễn phí |
| Khu vực hoạt động (AA) | 6,095×24,385 mm |
| Kích thước tấm | 8,6×29,8×1,5 mm |
| Sắp xếp màu sắc | Sọc dọc RGB |
| Màu sắc | 65 nghìn |
| Độ sáng | 300 (Tối thiểu) cd/m² |
| Giao diện | SPI / MCU |
| Mã PIN | 10 |
| IC điều khiển | GC9D01 |
| Loại đèn nền | 1 CHIP-ĐÈN LED TRẮNG |
| Điện áp | 2,4~3,3 V |
| Cân nặng | Sẽ được xác định sau. |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ +70 °C |
| Nhiệt độ bảo quản | -30 ~ +80°C |
N099-0416THBIG01-H10 là một mô-đun màn hình TFT-LCD góc rộng IPS kích thước nhỏ 0,99 inch.
Màn hình TFT-LCD kích thước nhỏ này có độ phân giải 40x160 pixel, tích hợp IC điều khiển GC9D01, hỗ trợ giao diện SPI 4 dây, điện áp cung cấp (VDD) trong khoảng 2.4V~3.3V, độ sáng module 300 cd/m² và độ tương phản 1000.
Mô-đun này hoạt động ở chế độ màn hình trực tiếp, và tấm nền sử dụng công nghệ IPS (In plane Switching) góc nhìn rộng.
Góc nhìn bao gồm: trái: 85/phải: 85/trên: 85/dưới: 85 độ. Tấm nền IPS có góc nhìn rộng, màu sắc tươi sáng và hình ảnh chất lượng cao, bão hòa và tự nhiên.
Nó rất phù hợp cho các ứng dụng như thiết bị đeo thông minh, dụng cụ y tế, thuốc lá điện tử.
Nhiệt độ hoạt động của mô-đun này là từ -20 ℃ đến 70 ℃, và nhiệt độ bảo quản là từ -30 ℃ đến 80 ℃.