| Loại hiển thị | OLED |
| Tên thương hiệu | WISEVISION |
| Kích cỡ | 1,71 inch |
| Điểm ảnh | 128×32 chấm |
| Chế độ hiển thị | Ma trận thụ động |
| Khu vực hoạt động (AA) | 42,218×10,538 mm |
| Kích thước tấm | 50,5×15,75×2,0 mm |
| Màu sắc | Đơn sắc (Trắng) |
| Độ sáng | 80 (Tối thiểu) cd/m² |
| Phương pháp lái xe | Nguồn cung cấp bên ngoài |
| Giao diện | Giao tiếp song song/I²C/SPI 4 dây |
| Nhiệm vụ | 1/64 |
| Mã PIN | 18 |
| IC điều khiển | SSD1312 |
| Điện áp | 1,65-3,5 V |
| Cân nặng | Sẽ được xác định sau. |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +70 °C |
| Nhiệt độ bảo quản | -40 ~ +85°C |
X171-2832ASWWG03-C18 là một mô-đun màn hình OLED của COG. Với kích thước AA là 42.218×10.538mm và độ mỏng chỉ 50.5×15.75×2.0mm, mô-đun màn hình OLED này có thiết kế nhỏ gọn và thanh lịch, tích hợp liền mạch vào bất kỳ thiết bị điện tử nào.
Độ sáng vượt trội 100 cd/m² của mô-đun đảm bảo hình ảnh sống động và rõ nét ngay cả trong môi trường có nhiều ánh sáng.
Các tùy chọn giao diện đa dạng của nó bao gồm giao tiếp song song, I²C và SPI 4 dây, cung cấp khả năng tích hợp linh hoạt để đáp ứng các yêu cầu ứng dụng khác nhau.
Màn hình OLED này được tích hợp IC SSD1315 và IC điều khiển SSD1312, đảm bảo hiệu năng và độ tin cậy vượt trội.
IC điều khiển đảm bảo truyền dữ liệu nhanh và chính xác, cho phép tương tác liền mạch với người dùng.
Cho dù đó là thiết bị thể thao đeo được, thiết bị chăm sóc sức khỏe hay hệ thống sản xuất thông minh, mô-đun màn hình OLED của chúng tôi là sự lựa chọn hoàn hảo để nâng cao trải nghiệm người dùng và thể hiện tiềm năng thực sự của sản phẩm.
1. Mỏng – Không cần đèn nền, tự phát sáng;
2. Góc nhìn rộng: Tự do xoay chuyển;
3. Độ sáng cao: 100 cd/m²;
4. Tỷ lệ tương phản cao (Phòng tối): 2000:1;
5. Tốc độ phản hồi cao (<2μS);
6. Phạm vi nhiệt độ hoạt động rộng;
7. Tiêu thụ điện năng thấp hơn.