| Loại hiển thị | Màn hình LCD IPS-TFT |
| Tên thương hiệu | WISEVISION |
| Kích cỡ | 1,33 inch |
| Điểm ảnh | 240×240 chấm |
| Hướng nhìn | IPS/Miễn phí |
| Khu vực hoạt động (AA) | 23,4×23,4 mm |
| Kích thước tấm | 26,16×29,22×1,5 mm |
| Sắp xếp màu sắc | Sọc dọc RGB |
| Màu sắc | 65 nghìn |
| Độ sáng | 350 (Tối thiểu) cd/m² |
| Giao diện | SPI / MCU |
| Mã PIN | 12 |
| IC điều khiển | ST7789V3 |
| Loại đèn nền | 2 CHIP-ĐÈN LED TRẮNG |
| Điện áp | 2,4~3,3 V |
| Cân nặng | Sẽ được xác định sau. |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ +70 °C |
| Nhiệt độ bảo quản | -30 ~ +80°C |
N133-2424TBBIG26-H12 là một mô-đun TFT-LCD với màn hình vuông đường chéo 1,33 inch và độ phân giải 240x240 pixel.
Màn hình LCD vuông này sử dụng tấm nền IPS, có ưu điểm là độ tương phản cao hơn, nền đen hoàn toàn khi màn hình hoặc điểm ảnh tắt, góc nhìn rộng hơn (Trái: 80 / Phải: 80 / Trên: 80 / Dưới: 80 độ (điển hình)), tỷ lệ tương phản 800:1 (giá trị điển hình), độ sáng 350 cd/m² (giá trị điển hình) và bề mặt kính chống chói.
Mô-đun này được tích hợp IC điều khiển ST7789V3, hỗ trợ giao diện SPI.
Điện áp nguồn cấp cho màn hình LCD nằm trong khoảng từ 2.4V đến 3.3V, giá trị điển hình là 2.8V. Mô-đun màn hình này phù hợp với các thiết bị nhỏ gọn, thiết bị đeo được, sản phẩm tự động hóa gia đình, sản phẩm điện gia dụng, hệ thống video, thiết bị y tế, v.v.
Thiết bị có thể hoạt động ở nhiệt độ từ -20℃ đến +70℃ và nhiệt độ bảo quản từ -30℃ đến +80℃.
①Hiểu biết sâu sắc và toàn diện về các ứng dụng cuối cùng;
②Phân tích lợi thế về chi phí và hiệu năng của các loại màn hình khác nhau;
③Giải thích và hợp tác với khách hàng để lựa chọn công nghệ màn hình phù hợp nhất;
④Tập trung vào việc cải tiến liên tục các công nghệ quy trình, chất lượng sản phẩm, tiết kiệm chi phí, tiến độ giao hàng, v.v.